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MANUNUZI (APP- 2021/2022) NA IDHINI YA KUFANYA MANUNUZI YENYE
THAMANI YA SH. 1,760,000,000/= KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT.

YAH: MAOMBI YA IDHINI YA BODI YA ZABUNI KWA AJILI YA KUHUISHA MPANGO WA

Kitengo cha Manunuzi tumepokea ombi kutoka Idara ya Mipango kutaka idhini ya Bodi ya
zabuni kwa ajili ya matumizi ya fedha kiasi cha Sh. 1,760,000,000/= ili kufanya manunuzi ya
fedha za UVIKO - 19 ngazi ya chini (Facility) zilizopokelewa kwa ajili ya ujenzi wa miradi ya
sekta za Afya na Elimu.

Mchanganuo wa mapokezi ya fedha hizo ni kama ifuatavyo:;
1. Ujenzi wa madarasa 58 ya shule za Sekondari sh. 1, 160,000,000/=
2. Ujenzi wa madarasa 9 ya shule za Msingi sh. 180,000,000/=
3. Ujenzi wa Bweni ( Elimu maalum) shule ya Msingi Mgori sh. 80,000,000/=
4. Ujenzi wa ICU na Nyumba ya watumishi wa Idara ya Afya sh. 340,000,000/=

Wasilisho hili linaenda pamoja na ombi la kuhuisha mpango wa manunuzi wa mwaka 2021 ili
kuendana na takwa la kisheria.

Mapendekezo ya Kitengo cha Manunuzi

Kitengo cha manunuzi baada ya kupitia ombi hili na kwa kuzingatia sheria Na. 7 ya ununuzi
wa Umma ya mwaka 2011 na marekebisho yake ya mwaka 2016, tunapendekeza matumizi
ya fedha hizo yafanyike kwa kutumia njia ya Force Account.




Vamuzi wa Bodi ya zabuni

Bodi ya zabuni inatoa maamuzi yake kwa mujibu wa kanuni ya 18(d) ya Kanuni za
uundwaji wa Bodi za Zabuni za Serikali za Mitaa za Mwaka 2018. (Barua ya maombi
kutoka Idara ya Mipango zimeambatishwa)
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